Share Facebook Twitter LinkedIn Pinterest Email ผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ วิทยาเขตนครสวรรค์ ร่วมกันจัดพิธีทำบุญถวายภัตตาหารเพลแด่พระภิกษุสงฆ์ เพื่อความเป็นศิริมงคลแก่วิทยาเขตนครสวรรค์ โดยกราบอาราธนาพระสงฆ์ เจริญพระพุทธมนต์ และถวายภัตตาหารเพล ณ อาคารเรียน ส.มหารัช มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย วิทยาเขตนครสวรรค์ วันจันทร์ที่ 5 กันยายน พ.ศ.2559 ดูภาพทั้งหมดได้ที่ >> FACEBOOK Related posts:ขอเชิญร่ามพิธีเจริญพระพุทธมนต์อาทิตย์แรกของเดือน..ประจำเดือน.มกราคมโครงการกิจกรรมพัฒนาบุคลิกภาพและการสื่อสารเพื่อเตรียมความพร้อมสู่ ภาวะการมีงานทํานิสิตวิทยาเขตนครสวรร...เข้าร่วมพิธีพระราชทานน้ำหลวงสรงศพ พระครูนิภาธรโสภณ Share this:Tweet
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาสมรรถนะการจัดการเรียนรู้สำหรับพระสอนศีลธรรมศูนย์อำนวยการโครงการพระสอนศีลธรรมในโรงเรียน วิทยาเขตนครสวรรค์09/05/2024