พิธีบรรจุสมองและดวงใจพระพุทธศรีสัพพัญญู 0 By ณฐพัชร์ on 05/06/2017 กิจกรรม/โครงการ Share Facebook Twitter LinkedIn Pinterest Email ผู้บริหาร คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่ มจร วิทยาเขตนครสวรค์ เข้าร่วมพิธีบรรจุสมองและดวงใจพระพุทธศรีสัพพัญญู องค์พระประธานพุทธอุทยานนครสวรรค์ ณ อาคารหอพระพุทธศรีสัพพัญญู ชั้น 3 พุทธอุทยานนครสวรรค์ ตำบลนครสวรรค์ออก อำเภอเมือง จังหวัดนครสวรรค์ วันอาทิตย์ที่ 4 มิถุนายน พ.ศ.2560 Related posts:บฑ.๐๓ ทะเบียนประวัติ นิสิตบัณฑิตวิทยาลัย มจรอบรมสัมมนาให้ความรู้แก่นิสิตเรื่องประกันคุณภาพการศึกษาพิธีทอดผ้าป่าสมทบทุนเข้ากองทุน "บุญนิธิส่งเสริมเพื่อพัฒนาการศึกษา" Share this:Tweet
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาสมรรถนะการจัดการเรียนรู้สำหรับพระสอนศีลธรรมศูนย์อำนวยการโครงการพระสอนศีลธรรมในโรงเรียน วิทยาเขตนครสวรรค์09/05/2024