เรียนเชิญบุคลากร ร่วมพิธีสรงน้ำขอพรรองอธิการบดี 0 By ณฐพัชร์ on 18/04/2018 ข่าวมหาวิทยาลัย Share Facebook Twitter LinkedIn Pinterest Email เรียนเชิญบุคลากรวิทยาเขตนครสวรรค์ ร่วมพิธีสรงน้ำขอพรรองอธิการบดี เนื่องในวันสงกรานต์ วันจันทร์ที่่ ๒๓ เมษายน ๒๕๖๑ ณ อาคารสำนักงานวิทยาเขต เวลา ๑๓.๐๐ น. เป็นต้นไป Related posts:ขอเชิญเข้าร่วม "โครงการพัฒนาบุคลากรเพื่อเข้าสู่ตำแหน่งวิชาการ"หลักสูตรประกาศนียบัตรวิปัสสนาภาวนา (ปว.น) เปิดรับสมัครแล้วโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาสมรรถนะการจัดการเรียนรู้สำหรับพระสอนศีลธรรมศูนย์อำนวยการโครงการพระส... Share this:Tweet