Share Facebook Twitter LinkedIn Pinterest Email ผู้บริหาร คณาจารย์ วิทยาเขตนครสวรรค์ นำโดย พระเทพปริยัติเมธี, ผศ.ดร. รักษาการรองอธิการบดี ทำพิธีขึ้นตึกใหม่ ณ อาคารเรียน(ใหม่) 4 ชั้น วันพุธที่ 6 กรกฎาคม พ.ศ.2559 Related posts:แนะแนวการศึกษาโรงเรียนหนองกรดพิทยาคมสอบสัมภาษณ์นิสิตใหม่ ระดับปริญญาตรี ประจำปีการศึกษา 2560โครงการพิธีไหว้ครูบูชาคุณบูรพาจารย์ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ Share this:Tweet
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาสมรรถนะการจัดการเรียนรู้สำหรับพระสอนศีลธรรมศูนย์อำนวยการโครงการพระสอนศีลธรรมในโรงเรียน วิทยาเขตนครสวรรค์09/05/2024