ทำบุญตักบาตรพระสงฆ์จำนวน 100 รูป 0 By ณฐพัชร์ on 02/04/2018 กิจกรรม/โครงการ Share Facebook Twitter LinkedIn Pinterest Email วันอาทิตย์ที่ ๑ เมษายน ๒๕๖๑ บุคลากรวิทยาเขตนครสวรรค์ พร้อมด้วยประชาชนผู้มีจิตศรัทธา ร่วมทำบุญตักบาตรพระสงฆ์จำนวน ๑๐๐ รูป ณ อาคารหอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ๘๐ พรรษา Related posts:โครงการอบรมให้ความรู้แก่นิสิต (คฤหัสถ์) ก่อนออกปฏิบัติงานบริการสังคม 200 ชั่วโมงพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ เนื่องในโอก...พิธีบรรจุสมองและดวงใจพระพุทธศรีสัพพัญญู Share this:Tweet
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาสมรรถนะการจัดการเรียนรู้สำหรับพระสอนศีลธรรมศูนย์อำนวยการโครงการพระสอนศีลธรรมในโรงเรียน วิทยาเขตนครสวรรค์09/05/2024