Share Facebook Twitter LinkedIn Pinterest Email วันศุกร์ที่ ๖ กันยายน ๒๕๖๒ บุคลากรนิสิตวิทยาเขตนครสวรรค์ ชั้นปีที่ ๔ เข้าร่วมโครงการพัฒนาบุคลิกภาพและทักษะการสื่อสารเพื่อเตรียมความพร้อมสู่การทำงาน โดยทีมวิทยากรให้ความรู้แก่นิสิตจากบริษัท Training MC จำกัด นำโดยคุณจินตนา นันท์ภักดี พร้อมด้วยทีมงาน หลังจากการอบรม ผศ.ศศิกิจจ์ อ่ำจุ้ย รองผู้อำนวยการวิทยาลัยสงฆ์ฯ ได้กล่าวของคุณทีมงานวิทยากรและกล่าวปิดโครงการ พร้อมทั้งมอบของที่ระลึก ณ ห้องประชุมอาคารหลวงพ่อคูณ ปริสุทฺโธ Related posts:โครงการฝึกอบรมหลักสูตรการป้องกันการทุจริตตามแนวทางพระพุทธศาสนา(ระดับมัธยมศึกษา)พิธีมอบทุนการศึกษา มูลนิธิ “สัมฤทธิ์ พันธุ์ค้า” ครั้งที่ 6พุทธอุทยานนครสวรรค์ ขอเชิญท่านและคณะร่วมพิธีปลูกป่าอนุรักษ์ดินและน้ำ เพื่อมหามงคลสมัยเฉลิมพระชนมพรรษ... Share this:Tweet
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาสมรรถนะการจัดการเรียนรู้สำหรับพระสอนศีลธรรมศูนย์อำนวยการโครงการพระสอนศีลธรรมในโรงเรียน วิทยาเขตนครสวรรค์09/05/2024