Share Facebook Twitter LinkedIn Pinterest Email Related posts:อบต.ประดู่ยืนต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก มจร. วิทยาเขตนครสวรรค์แนะแนวการศึกษา ที่ว่าการอำเภอชุมแสงร่วมฟังการเสวนาโครงการ "ส่งเสริมคุณธรรม จริยธรรม จังหวัดนครสวรรค์" Share this:Tweet
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาสมรรถนะการจัดการเรียนรู้สำหรับพระสอนศีลธรรมศูนย์อำนวยการโครงการพระสอนศีลธรรมในโรงเรียน วิทยาเขตนครสวรรค์09/05/2024