พิธีถวายสักการะวันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช 0 By ณฐพัชร์ on 17/01/2018 กิจกรรม/โครงการ Share Facebook Twitter LinkedIn Pinterest Email วันพุธที่ 17 มกราคม 2561 คณะผู้บริหาร มจร วิทยาเขตนครสวรรค์ พร้อมด้วยส่วนงานราชการจังหวัดนครสวรรค์ เข้าร่วมพิธีถวายสักการะวันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช การจัดพิธีถวายสักการะวันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช เพื่อเป็นการเทิดทูนและรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณพ่อขุนรามคำแหงมหาราช ณ ศาลากลางจังหวัดนครสวรรค์ ภาพถ่ายโดย : นางสาวณฐยา ราชสมบัติ (ผอ.ส่วนคลังและทรัพย์สิน) Related posts:การแข่งขันตอบปัญหาธรรมะ ในโครงการมหาจุฬาวิชาการทำบุญประจำเดือนพิธีบายศรีสู่ขวัญ และรับน้องนิสิตใหม่ สาขาวิชาสังคมศึกษา ประจำปี 2559 Share this:Tweet
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาสมรรถนะการจัดการเรียนรู้สำหรับพระสอนศีลธรรมศูนย์อำนวยการโครงการพระสอนศีลธรรมในโรงเรียน วิทยาเขตนครสวรรค์09/05/2024