ทำบุญประจำเดือน 0 By ณฐพัชร์ on 02/02/2018 กิจกรรม/โครงการ Share Facebook Twitter LinkedIn Pinterest Email บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ วิทยาเขตนครสวรรค์ ร่วมกันจัดพิธีทำบุญถวายภัตตาหารเพลแด่พระภิกษุสงฆ์ โดยจะจัดขึ้นทุกวันศุกร์แรกของเดือน เพื่อความเป็นศิริมงคลแก่วิทยาเขตนครสวรรค์ โดยกราบอาราธนาพระสงฆ์ เจริญพระพุทธมนต์ และถวายภัตตาหารเพล ณ อาคารเรียน ส.มหารัชฯ ชั้น 1 วันศุกร์ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2561 Related posts:โครงการจัดกิจกรรมเทิดพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้...พิธีถวายกระเป๋าเอกสาร แด่พระนิสิตวิทยาเขตนครสวรรค์ ครั้งที่ 13ปฐมนิเทศ นิสิตประกาศนียบัตรบริหารกิจการคณะสงฆ์ ประจำปีการศึกษา 2559 Share this:Tweet
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาสมรรถนะการจัดการเรียนรู้สำหรับพระสอนศีลธรรมศูนย์อำนวยการโครงการพระสอนศีลธรรมในโรงเรียน วิทยาเขตนครสวรรค์09/05/2024