Share Facebook Twitter LinkedIn Pinterest Email เมื่อวาน ๐๒ มีนาคม ๒๕๖๕ นำโดย ผศ.ดร. ศิริโรจน์ นมเสนา ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายกิจการนิสิตและนิสิตมหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย วิทยาเขตนครสวรรค์ เข้าร่วมกิจกรรม Army Farm Army Camp กองทัพภาคที่ ๓ จังหวัดพิษณุโลก Related posts:ปฐมนิเทศนิสิตก่อนปฏิบัติวิปัสสนนากัมมัฏฐานพิธีปัจฉิมนิเทศนิสิตและนักศึกษา ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๒ วิทยาเขตนครสวรรค์, วิทยาลัยสงฆ์พิจิตร, วิทยาลั...แนะแนวการศึกษาโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคมShare this:Tweet
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาสมรรถนะการจัดการเรียนรู้สำหรับพระสอนศีลธรรมศูนย์อำนวยการโครงการพระสอนศีลธรรมในโรงเรียน วิทยาเขตนครสวรรค์09/05/2024